โครงการอบรมคุณธรรมจริยธรรมศาสนาอิสลาม
21 มิถุนายน 2567ประเภท : ข่าวประชาสัมพันธ์
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
โครงการอบรมคุณธรรมจริยธรรมศาสนาอิสลาม ประจำปี 2567 ระหว่างวันที่ 21 - 23 มิถุนายน 2567 ณ มัสยิดอัซซิกรอ 2 หมู่ที่ 10 บ้านห้วยหินเพลิง ตำบลเขากระปุก อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี ประธานในพิธีเปิด นายธีรพล พันธ์ประดิษฐ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเขากระปุก